Trang chủ Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 20m IBBBQ
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 20m IBBBQ
Thông số kỹ thuật:
  • - Hãng sản xuất: Vention

Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 20m IBBBQ

Mã sản phẩm: 198309
(0 đánh giá)

Giá niêm yết: 450.000 ₫

Giá khuyến mại: 395.000 ₫

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG

- Sản phẩm chính hãng 100%
- Bán hàng online toàn quốc
- Mua hàng trả góp lãi suất thấp
- Bảo hàng chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG

- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 20km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30 - 19h30 hàng ngày, gồm cả thứ 7, CN, ngày lễ

THÔNG TIN CHI TIẾT

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

-  Cáp mạng đúc sẵn Cat6 UTP Vention mang lại hiệu suất hoạt động cao, tiết diện cáp  26 AWG, kết nối mạng cho PC, máy tính các máy chủ, máy in, bộ định tuyến, công tắc hộp, mạng lưới truyền thông người chơi, Xbox, PS, chơi game, POE thiết bị, NAS, điện thoại VoIP...

- Chuẩn Cat 6 cung cấp hiệu suất lên đến 250 MHz và phù hợp cho 10Base-T, 100BASE-TX(Fast Ethernet), 1000Base-T/1000Base-TX (Gigabit Ethernet) và 10gbase-t(10-gigabit Ethernet)

- Đầu kết nối mạ vàng và được làm bằng 100% đồng trần dây, đảm bảo tối thiểu tiếng ồn và nhiễu.

IBK-930_01IBK-930_02IBK-930_03IBK-930_04IBK-930_05IBK-930_06IBK-930_07IBK-930_08IBK-930_09IBK-930_10IBK-930_11IBK-930_12IBK-930_13

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Tên sản phẩm Cáp mạng đúc sẵn Cat6 UTP 20m
Hãng sản xuất Vention
Model IBBBQ
Hỗ trợ  Win XP/Vista/7/8/8.1/MAC OS
Tốc độ 1000Mbps
Đầu bấm Mạ vàng 24k đảm bảo tín hiệu
Dây dẫn 26AWG
Màu Đen
   

ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM

Đánh giá trung bình



0.0 / 5


Tổng hợp đánh giá

5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao

Khách hàng nhận xét (0)

HỎI ĐÁP VỀ Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 20m IBBBQ

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Tên sản phẩm Cáp mạng đúc sẵn Cat6 UTP 20m
Hãng sản xuất Vention
Model IBBBQ
Hỗ trợ  Win XP/Vista/7/8/8.1/MAC OS
Tốc độ 1000Mbps
Đầu bấm Mạ vàng 24k đảm bảo tín hiệu
Dây dẫn 26AWG
Màu Đen
   

SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Thiết bị kiểm tra mạng Lan Tenmars TM-901N
Tool nhấn mạng Talon TL-914B, Chính Hãng
Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 15m IBBBN
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 30m IBBBT
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 40m IBBBV
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 1m IBEBF
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 1.5m IBEBG
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 3m IBEBI
Dây Patch Cord nối dài Cat6 SSTP Vention 1m IBLBF

THÔNG TIN CHI TIẾT

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT

-  Cáp mạng đúc sẵn Cat6 UTP Vention mang lại hiệu suất hoạt động cao, tiết diện cáp  26 AWG, kết nối mạng cho PC, máy tính các máy chủ, máy in, bộ định tuyến, công tắc hộp, mạng lưới truyền thông người chơi, Xbox, PS, chơi game, POE thiết bị, NAS, điện thoại VoIP...

- Chuẩn Cat 6 cung cấp hiệu suất lên đến 250 MHz và phù hợp cho 10Base-T, 100BASE-TX(Fast Ethernet), 1000Base-T/1000Base-TX (Gigabit Ethernet) và 10gbase-t(10-gigabit Ethernet)

- Đầu kết nối mạ vàng và được làm bằng 100% đồng trần dây, đảm bảo tối thiểu tiếng ồn và nhiễu.

IBK-930_01IBK-930_02IBK-930_03IBK-930_04IBK-930_05IBK-930_06IBK-930_07IBK-930_08IBK-930_09IBK-930_10IBK-930_11IBK-930_12IBK-930_13

Thiết bị kiểm tra mạng Lan Tenmars TM-901N
Tool nhấn mạng Talon TL-914B, Chính Hãng
Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 15m IBBBN
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 30m IBBBT
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 40m IBBBV
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 1m IBEBF
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 1.5m IBEBG
Dây Patch Cord Cat6 UTP Vention 3m IBEBI
Dây Patch Cord nối dài Cat6 SSTP Vention 1m IBLBF
Nhắn tin Gọi điện Thêm vào giỏ Mua ngay