Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20
1 /
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20 Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20
Thương hiệu: TP-Link
Đăng ký thông tin nhận quà to

Họ tên Số điện thoại Thời gian đăng ký

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit WDM Tp-link TL-FC311B-20

Mã sản phẩm: 256659

0.0 Xem đánh giá

Chính sách bán hàng

- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Bán hàng online toàn quốc
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá luôn cạnh tranh nhất thị trường

Chính sách giao hàng

- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 20km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30 - 19h00 hàng ngày, từ thứ 2 đến thứ 7 hàng tuần.

Ổ cắm điện Wifi thông minh TPLink Tapo P105
Camera TP-Link IP Wi-Fi Tapo C212 2K 3MP - Quay Quét 360º
Bộ phát wifi TP-Link Archer C58HP AC1350Mbps
Router WiFi 6 TP-Link Archer Air R5
Bộ phát wifi Mesh Tp-Link Archer AX80 Wireless AX6000, 8 Luồng với Cổng 2.5G
Bộ phát wifi 6 TP-Link Deco X10 1-Pack (Chuẩn AX/ AX1500Mbps/ 2 Ăng-ten ngầm/ Wifi Mesh/ Dưới 100 User)
Bộ phát Wifi 6 Mesh TP-Link Deco X10 (2-pack) - (1500 Mbps/ Wifi 6/ 2.4/5 GHz)
Bộ phát Wifi 6 Mesh TP-Link Deco X10 (3-pack) - (1500 Mbps/ Wifi 6/ 2.4/5 GHz)
Bộ phát wifi 6 TP-Link Deco X20 1-Pack (Chuẩn AX/ AX1800Mbps/ 2 Ăng-ten ngầm/ Wifi Mesh/ 25 User)
Bộ phát wifi 6 TP-Link Deco X20 2-Pack (Chuẩn AX/ AX1800Mbps/ 2 Ăng-ten ngầm/ Wifi Mesh/ 55 User)

Thông số kỹ thuật

Thương hiệu

TP-Link

Model

TL-FC311B-20

Loại thiết bị

Bộ chuyển đổi quang điện

Chuẩn và Giao thức

IEEE 802.3, IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3z

Giao diện

• 1× Gigabit SC Fiber Port
• 1× 10/100/1000 Mbps RJ45 Port (Auto MDI/MDIX)

Mạng Media

• Single-mode Fiber
• UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)

Bộ cấp nguồn

External Power Adapter: 5 V/0.6 A

LED

PWR, Link/Act

Kích thước

3.7×2.9×1.1 in (94.5×73.0×27.0 mm)

Wave Length

• 1310 nm TX
• 1550 nm RX

Loại cáp

9/125 μm single-mode fiber

Nhiệt độ hoạt động

0˚C to 50˚C (32˚F to 122˚F)

Độ ẩm hoạt động

10% to 90% RH non-condensing
Đọc thêm

đánh giá sản phẩm

Đánh giá trung bình

0.0/5
0 đánh giá
1
2
3
4
5

Bạn viết đánh giá

Hỏi đáp về sản phẩm

khách hàng hỏi đáp Xem tất cả
facebook youtube number phone zalo Hôm nay mua gì