Chính sách bán hàng

- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Bán hàng online toàn quốc
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá luôn cạnh tranh nhất thị trường

Chính sách giao hàng

- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 20km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30 - 19h00 hàng ngày, từ thứ 2 đến thứ 7 hàng tuần.

Chọn theo tiêu chí
Bộ lọc

Thương hiệu

Giá

Còn hàng

Sắp xếp theo
Giá cao - thấp
Giá thấp - cao
Khuyến mãi hot
Xem nhiều
Module cổng quang TP-Link (TL-SM5110-LR)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM5110-LR)
886.000 ₫
739.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • TP-Link

Moduel quang Linksys 10Gbase-LR LACXGLR
Moduel quang Linksys 10Gbase-LR LACXGLR
22.546.000 ₫
21.722.000 ₫ -3 %
Còn hàng
  • Linksys

Moduel quang Linksys 10Gbase-SR LACXGSR
Moduel quang Linksys 10Gbase-SR LACXGSR
12.363.000 ₫
11.907.000 ₫ -3 %
Còn hàng
  • Linksys

Moduel quang Linksys 1000base-LX LACGLX
Moduel quang Linksys 1000base-LX LACGLX
2.938.000 ₫
2.449.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • Linksys

Moduel quang Linksys 1000base-SX LACGSXA
Moduel quang Linksys 1000base-SX LACGSXA
1.638.000 ₫
1.559.580 ₫ -4 %
Còn hàng
  • Linksys

Module quang HP Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF (J4859D)
Module quang HP Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF (J4859D)
10.017.000 ₫
8.348.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • Aruba

Module quang HP Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF (J4858D)
Module quang HP Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF (J4858D)
4.795.000 ₫
3.996.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • Aruba

Module cổng quang TP-Link (TL-SM5110-SR)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM5110-SR)
459.000 ₫
383.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • TP-Link

Module cổng quang TP-Link (TL-SM311LS)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM311LS)
528.000 ₫
480.000 ₫ -9 %
Còn hàng
  • TP-Link

Module cổng quang TP-Link (TL-SM311LM)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM311LM)
565.000 ₫
471.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • TP-Link

Module cổng quang TP-Link (TL-SM321A)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM321A)
987.000 ₫
823.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • TP-Link

Module quang Gigabit Single-Mode WDM Bi-Directional SFP TP-Link (TL-SM321A-2)
  • TP-Link

Module quang Gigabit Single-Mode WDM Bi-Directional SFP TP-Link (TL-SM321B-2)
  • TP-Link

Module cổng quang TP-Link (TL-SM321B)
Module cổng quang TP-Link (TL-SM321B)
558.000 ₫
465.000 ₫ -16 %
Còn hàng
  • TP-Link

Module quang APtek APS1135-20 (2 sợi quang)
Module quang APtek APS1135-20 (2 sợi quang)
363.000 ₫
303.000 ₫ -16 %
Còn hàng
facebook youtube number phone zalo Hôm nay mua gì