Trang chủ Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m
Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m
Thông số kỹ thuật:

Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m

Mã sản phẩm: 198275
(0 đánh giá)

Giá niêm yết: Liên hệ

Giá khuyến mại: Liên hệ

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG

- Sản phẩm chính hãng 100%
- Bán hàng online toàn quốc
- Mua hàng trả góp lãi suất thấp
- Bảo hàng chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường

CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG

- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 20km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30 - 19h30 hàng ngày, gồm cả thứ 7, CN, ngày lễ

THÔNG TIN CHI TIẾT

Dây nhảy quang Multimode SC-LC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode SC-LC

Dây nhảy quang Multimode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang SC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang multimode

Dây nhảy quang Multimode SC-LC

  • Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC  sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

 

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Loại SC/UPC – LC/UPC
Đầu kết nối SC/LC
Kiểu sợi quang Đa mode
Độ suy giảm tín hiệu 0.2 dB
Bước sóng 1310, 1550 nm
Độ uốn cong R = 3cm
Lực căng lớn nhất 90 N/cm
Lực nghiền nát 550N/cm
Độ dày Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ PVC (OFNR-rated)
Chiều dài 25m

ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM

Đánh giá trung bình



0.0 / 5


Tổng hợp đánh giá

5 sao
4 sao
3 sao
2 sao
1 sao

Khách hàng nhận xét (0)

HỎI ĐÁP VỀ Dây nhảy quang Multti mode LC-SC -25m

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

Loại SC/UPC – LC/UPC
Đầu kết nối SC/LC
Kiểu sợi quang Đa mode
Độ suy giảm tín hiệu 0.2 dB
Bước sóng 1310, 1550 nm
Độ uốn cong R = 3cm
Lực căng lớn nhất 90 N/cm
Lực nghiền nát 550N/cm
Độ dày Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ PVC (OFNR-rated)
Chiều dài 25m

SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ

Hạt mạng AMPCOM RJ45 Connector Plug-Cat5e 30U (100c/túi) - AMCAT5E30100
Hạt mạng AMPCOM RJ45 Connector Plug-Cat5e 15U - AMC5E15100
Bộ phát wireless không dây Sony IFU-WLM3
Cáp mạng đúc sẵn Cat7 dài 2m dẹt chính hãng Ugreen 11261
Đầu nối mạng chính hãng Ugreen 20390 màu đenĐầu nối mạng chính hãng Ugreen 20390 màu đen
Bộ WallPlate 1 cổng âm tường HDMI - Không BH
Thanh nguồn PDU 8 cổng chuẩn C13 lắp tủ rack ORT-C1310-8-AV
Dây nhảy Patch cord 1.5m CAT6 CommScope
Thanh đấu nối Patch panel 48 cổng cat5e CommScope
Hạt mạng RJ45 AMP Cat5e

THÔNG TIN CHI TIẾT

Dây nhảy quang Multimode SC-LC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Multimode SC-LC

Dây nhảy quang Multimode SC-LC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … hay còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) SC-LC có vỏ mầu vàng. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang SC LC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang multimode

Dây nhảy quang Multimode SC-LC

  • Đầu nối phải: SC/UPC hoặc SC/APC loại sợi tùy chọn Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Đầu nối trái: LC/UPC hoặc LC/APC  sợi Single-mode: SM 9/125, Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um
  • Chiều dài: Theo yêu cầu của khách hàng
  • Số lần kết nối: 1000 lần
  •  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  •  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  •  Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

 

Hạt mạng AMPCOM RJ45 Connector Plug-Cat5e 30U (100c/túi) - AMCAT5E30100
Hạt mạng AMPCOM RJ45 Connector Plug-Cat5e 15U - AMC5E15100
Bộ phát wireless không dây Sony IFU-WLM3
Cáp mạng đúc sẵn Cat7 dài 2m dẹt chính hãng Ugreen 11261
Đầu nối mạng chính hãng Ugreen 20390 màu đenĐầu nối mạng chính hãng Ugreen 20390 màu đen
Bộ WallPlate 1 cổng âm tường HDMI - Không BH
Thanh nguồn PDU 8 cổng chuẩn C13 lắp tủ rack ORT-C1310-8-AV
Dây nhảy Patch cord 1.5m CAT6 CommScope
Thanh đấu nối Patch panel 48 cổng cat5e CommScope
Hạt mạng RJ45 AMP Cat5e
Nhắn tin Gọi điện Thêm vào giỏ Mua ngay