Ram PC TEAM ELITE TED48G3200C2201 UD-D4 8GB 3200MHz
1 /
Thương hiệu: Team
Dung lượng RAM: 8GB
Tốc độ Bus RAM: DDR4 3200 MHz
Đăng ký thông tin nhận quà to
Họ tên Số điện thoại Thời gian đăng ký
Mã sản phẩm: 204885
5.0 Xem đánh giá
Sản phẩm liên quan:
Chính sách bán hàng
- Uy tín hơn 22 năm xây dựng và phát triển
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Bán hàng online toàn quốc
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá luôn cạnh tranh nhất thị trường
Chính sách giao hàng
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 20km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30 - 19h00 hàng ngày, từ thứ 2 đến thứ 7 hàng tuần.
Bộ nhớ trong RAM desktop TEAM Group Elite 8GB DDR5 5600MHz
4.990.000 ₫
3.850.000 ₫ -22 %